

**MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA  
MJINI GEITA**



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI GEITA

Mtaa wa Bomani, S.L.P 477, Geita. TANZANIA. Simu: 0282520296,  
Nukushi 0282520159, Barua Pepe: [info@geuwasa.go.tz](mailto:info@geuwasa.go.tz), [md@geuwasa.go.tz](mailto:md@geuwasa.go.tz)

Tovuti: [www.geuwasa.go.tz](http://www.geuwasa.go.tz)



**MKATABA NA. GEUWASA/AE/082/2021/2022/W/05**

**KWA AJILI YA**

KUCHIMBA MTARO, KUFUKIA MTARO NA KULAZA BOMBA KWA  
AJILI YA KUPANUA MTANDAO WA MAJI KWENYE MJI WA  
GEITA (MAENEO YA KASAMWA, BUHALAHALA, IGEMBESABHO  
NA MWABASABI)

**KATI YA**

**MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA  
MJINI GEITA**

**"MWAJILI"**

**NA**

**BW. ALLY JOSEPH METHOD**

**"MWAJILIWA/FUNDI"**

**NOVEMBA, 2021**

SEHEMU YA I: FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo 05 siku ya 11/2021 Kati ya Mamlaka ya Maji safi na Usafi wa Mazingira Mjini Geita S.L.P 477 GEITA (Hapa ataitwa "Mwajiri") kwa upande mmoja na Ally Joseph Method S.L.P 40562 Geita (Hapa ataitwa "Mkandarasi") kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwajiri anataka baadhi ya kazi zifanyike yaani: KUCHIMBA MTARO, KUFUKIA MTARO NA KULAZA BOMBA KWA AJILI YA KUPANUA MTANDAO WA MAJI KWENYE MJI WA GEITA (MAENEO YA KASAMWA, BUHALAHALA, IGEMBESABHO NA MWABASABI) CHINI YA MPANGO WA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO 19 na kwa barua ya kukubali yenye Kumb Na. GEUWASA/COVID19/VOL.01/09 ya tarehe 01/11/2021 alikubali zabuni ya Mkandarasi kwa utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

### **SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:**

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
  1. Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
  2. Barua ya Kukubali Kotesheni;
  3. Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni;
  4. Masharti Maalumu ya Mkataba;
  5. Masharti ya Jumla ya Mkataba;
  6. Uainishaji Viwango na Vipimo;
  7. Michoro;
  8. Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi;
  9. Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba (Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadae kama 'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.
4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Mkandarasi kama baadaye inavyotajwa, Mkandarasi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba.

kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Mkandarasi kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Milioni Thelathini na Nne Mia Tisa Kumi na Mbili Efu tu (34,912,000/=) bila VAT baadaye imerejelewa kama 'Bei ya Mkataba' kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Mkandarasi kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Shilingi GEUWASA/COVID19 baadaye imerejelewa kama 'Bei ya Mkataba' kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

IMETIWA SAHIHI KWA AJILI YA  
NA KWA-NIABA YA MWAJIRI



Sahihi  
(Jina) **FRANK CHANGALWA**

(Kazi) **MANAGING DIRECTOR**

Mbele ya



Sahihi

(Jina) **AMURU Bwala**

(Kazi)

**AMURU Bwala MANAGER**



KWA NIABA YA MKANDARASI:


Mbele ya



Sahihi  
(Jina) **ALLY JOSEPH MWAHE**

(Kazi) **FUNDI M.KUU**

(Anwani) **GEITA NYANKUMBU**



Sahihi

(Jina) **EMMANUEL MWARI**

(Kazi) **FUNDI**

(Anwani) **GEITA**

